Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DTV-HD กับ IPM-HD อันไหนดีกว่ากันครับ (ไม่เน้นเรื่องบอล EURO) ติดต่อทีมงาน

คือกำลังจะติดเพิ่มอีกจุดนึงนะครับ ที่บ้านอยากดูหนังกันมากกว่า ผมเลยเอนมาทาง IPM-HD แต่หลายๆคนบอกสัญญาณไม่ดี ภาพไม่ชัด เลยไม่รู้จะเลือกอันไหนดีครับ
ใครใช้อยู่รบกวน ชี้แนะด้วยครับ

ตอนนี้ใช้ จานดำ 1.6 เมตรกับเครื่องรับ Dynasat อยู่ครับ แต่จะติดเพิ่มอีกจุดนึงครับ

จากคุณ : aromatichydrocarbon
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 13:54:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com