Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องชั้นวางของ ติดต่อทีมงาน

ชั้นวางของหนักหน้ากว้าง 1.2ม. ยาว 5 ม. ทำเป็น 2 ชั้น ความสูงจากพื้นถึงชั้น 2 ประมาณ 1.8 ม. ผมควรใส่เสาทุกๆ ระยะกี่เมตร อ่ะครับ น้ำหนักชั้น 2 ประมาณ200-500 กก. แล้วผมควรใช้เหล็กแบบไหนดีครับ เหล็กแบบรูๆ ที่ใช้ต่อชั้นวางของทั่วๆ ไปจะรับน้ำหนักได้หรือป่าวครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : busfin
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 55 10:36:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com