Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การเวนคืนกรมธรรม์ mrta ของ SCB รบกวน SCB Thailand แจงด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

คือกำลังจะทำเรื่องรีไฟแนนซ์ครับ
แล้วทีนี้ได้โทรสอบถามเรื่องการเวนคืนกรมธรรม์ ทาง CC แจ้งว่าต้องปิดยอดก่อน ถึงจะเวนคืนได้ อันนี้จริงหรือไม่ครับ เพราะเท่าที่อ่านดูในสัญญากรมธรรม์แล้วไม่มีชี้แจง

ถ้ายังไงรบกวน SCB Thailand แจงด้วยนะครับ เพราะถ้าดำเนินการก่อน ส.ค. นี้ ผมจะได้เงินคืนถึง 75,000 บาท จากที่ทำไป 10x,xxx บาท

ที่จริงไม่ได้อยากย้ายนะครับ แต่ด้วยเหตุผลที่เราก็ทำประกันแล้ว แต่ดอกเบี้ยถือว่าสูง(โหดมาก) 6.5 ปีแรก ปีต่อไป 7.1 ท้อแท้

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ตาต้นไม้
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 55 11:07:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com