Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะทำห้องแถว 10 ห้องค่ะ ราคา..... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เรากำลังแพลนจะทำห้องแถวให้เช่าค่ะ

ทำแค่ 10 ห้องก่อน

ทีนี้อยากทราบราคาค่าแรงช่างค่ะ (อยู่ตจว.ทางภาคตะวันออก)

ว่าราคาเหมาควรจะอยู่เท่าไหร่คะ

ส่วนค่าของ เราจะวิ่งซื้อเองค่ะ

แล้วราคาทั้งหมด งบประมาณ 200-250k ต่อห้องนี่ น่าจะพอมั๊ยคะ

ห้องแถวไซส์ 4*12 ค่ะ ตัวห้อง 4*10 แล้วก็เป็นลานหน้าบ้านอีก 4*2

ใช้อิฐบล็อค กระเบื้องแกรนิโต้จีน วัสดุเกรดกลางๆค่ะ

คือเรารู้แต่พวกวัสดุภายนอกค่ะ ความรู้เรื่องวัสดุฐานรากกำลังหาข้อมูลอยู่

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : -0-
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 55 01:33:55 A:180.180.69.244 X: TicketID:172388

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com