Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เครื่องกรองน้ำ RO ยี่ห้อ โคแลนด์ดาส ติดต่อทีมงาน

เมื่อเช้าผมตั้งกระทู้เกี่ยวกับการจะซื้อเครื่องกรองน้ำ RO จึงถามหา นายที และผมก็ได้ทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้ด้วย เพื่อจะขอคำปรึกษาจาก นายที ว่าต้องซื้ออะไรบ้าง แบบไหน ราคาควรจะเป็นเท่าไหร่ แต่...ตอนนี้กระทู้โดนอุ้มไปแล้วครับ ไม่เป็นไรครับ ถ้า..พันธ์ทิพย์คิดว่า ผิดกฏ ก็เชิญตามสบายครับ

วันนี้..ผมก็ได้มีโอกาสไปที่ร้านขายเครื่องกรองน้ำที่ตัวเมืองจังหวัดจันทบุรี และก็เข้าไปถามราคามาครับ เครื่องกรองน้ำ RO ยี่ห้อ Colandas ราคาพร้อมติดตั้ง 12,000 บาทถ้วน(ลดได้นิดหน่อย) พอได้ยินราคาผมถึงกับอึ้งกิมกี่ ผมจำได้คร่าวๆว่า ราคาสูงสุดที่ นายที เคยโพสไว้ไม่เกิน 7,000 บาท ผมคงไม่ต้องอธิบายต่อนะครับว่าผมควรจะซื้อหรือไม่

ประเด็น..ตรงๆง่ายๆ มีท่านใดพอจะชี้เป้าร้านกับเบอร์โทร ที่เขาขายเครื่องกรองน้ำฯและส่งทางไปรษณีย์บ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี้ครับ

ปล.ทีมงานพันธ์ทิพย์พิจารณาเอานะครับว่า "ควร" จะ "อุ้ม" หรือไม่

จากคุณ : ลุงขายน้ำปั่น
เขียนเมื่อ : 26 มิ.ย. 55 18:24:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com