Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำ Hood ดูดควัน สำหรับ Townhouse ใ้ห้ทีครับ ติดต่อทีมงาน

ช่วยแนะนำ Hood ดูดควัน สำหรับ Townhouse ใ้ห้ทีครับ

คิดว่า คงใช้งานประมาณ อุ่นอาหาร ต้มน้ำ ต้มมาม่า....
แล้วจะทำครัวหนัก ข้างนอกตรงซักล้าง แยกต่างหากอีกที...
แนะนำยี่ห้อ อะไรบ้างครับ  Hood พวกนี้ราคาประมาณเท่าไหร่...
เวลาใช้งานเสียงดังมากไหมครับ มีปัญหาอะไรบ้างเวลาใช้งาน...
ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้เลย แนะนำให้ความรู้ได้นะครับ...

จากคุณ : ton_na_999
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 55 10:57:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com