Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประสบการณ์สุดหลอน กับตุ๊กแก (หรืออาจจะเป็นกระทู้ช่วยชีวิต 555) ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้ว่า จะเกี่ยวกับห้องนี้หรือเปล่า แต่ผมว่า อาจจะเกี่ยวอยู่ นิดหน่อยครับ

คือ เมื่อ วันเสาร์ที่ผ่านมา มีโอกาส ได้ไปติดงานที่ปากช่อง แถวๆ สนามกอลฟ์นะครับ  ประเด็นมีอยู่ว่า ทางเจ้าของบ้าน เขา จะให้รื้ออลูมิเนียม ของเดิมออก
บ้านนี้ เป็นบ้านซื้อต่อมานะครับ เอา มา รีโนเวท

ทางเจ้าของบ้าน ขอ แรงให้รื้อให้เราก็ยินดีครับ ดูนะครับ ประตูอลูมิเนียมต้นเหตุของเรื่อง

จากคุณ : systemdoor
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 55 21:10:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com