Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

True - HD & IPM HD ติดต่อทีมงาน

รบกวนสอบถามเรื่องจากดำค่ะ

คือว่ากำลังหาข้อมูลเรื่องการติดตั้งจานดำค่ะ เคยใช้ ของ psi ไม่okเลยที่บ้าน
ลมแรง เดี๋ยวก็ดูไม่ได้บ่อยๆ

ตอนนี้สนใจเรื่อง HD ค่ะ ไม่แน่ใจว่ามันจำเป็นต้องเป็นระบบ HD ไหมค่ะ แล้วแพงกว่าระบบธรรมดามากไหมค่ะ

ระหว่าง true กับ ipm ที่เป็นระบบ HD อันไหนดีกว่ากันค่ะ มีค่ารายเดือนไหมค่ะ ไม่อยากเสียรายเดือนค่ะ ถ้ามีค่ารายเดือนทั้งสอง

เราจะซื้อจานดำของอะไรดีค่ะ มันมีขนาดที่ต้องเลือกอีกไหมค่ะ  แต่อยากซื้อกล่องของ True ที่เป็นจานดำ (ไม่มีค่าบริการ) ค่ะ
เพราะว่าติดซีรี่ย์ไม่รู้จะมีให้ดูไหม สมมุติว่าติดตั้งของ ipmไปแล้ว อยากได้ของ True
เพิ่มช่องเข้าไปเราต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ

แล้วของ True ที่เป็นกล่องสำหรับจานดำไม่มีค่าบริการรายเดือนนี่ใครเคยติดบ้างค่ะ ดีไหมค่ะ

ถ้าเราจะไปคุยกับร้าน เราต้องสอบถามอะไรบ้างค่ะ (อยากติด 2 จุดค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : gEkIm
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 55 19:45:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com