Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระจกเงา 6mm อาซาฮี รวมติดตั้ง 180บาท ต่อ ตรฟ. แพงไปมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะทำกระจกติดผนังสำหรับห้องออกกำลังกาย  แบ่งกระจกออกเป็นสามชิ้นครับ เนื่องจากการนำขึ้นชั้นบน ทำให้ต้องแบ่งกระจกเป็น 3แผ่น  

สูง 2.74 เมตร กว้าง 1.10 เมตร    เป็นขนาดต่อแผ่นครับ  

ติดตั้งแบบยิงกาวกับผนังครับ ไม่ได้แปะแผ่นไม้นะครับ กระจก 6mm อาซาฮี  ช่างคิด 180บาท ต่อ ตารางฟุต  

ราคานี้เหมาะสมมั้ยครับ  ขอบคุณครับ

จากคุณ : Nokkao
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 22:22:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com