Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามราคาเหล็กดัด+มุ้งลวดครับ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งจะถอยบ้านใหม่มีหลายคำถามที่อยากถามครับหลังจากพยายามหาข้อมูลด้วยกูเกิ้ลมาพักใหญ่ๆ
รบกวนทุกท่านที่รู้ช่วยตอบให้ทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ให้ช่างที่โครงการตีราคาติดเหล็กดัดทั้งหลังตามข้อมูลข้างล่างนี้ ได้มาที่ 7x,xxx บาท ราคามันดูเว่อร์ๆเกินไปไหมครับ ตอนนี้ตีราคามาคร่าวๆครับ ยังไม่รู้สเป็คของเหล็กว่าเป็นแบบไหน แต่ลายที่สั่งไปก็เป็นแค่เส้นตรงปกติไม่ได้มีลายยากๆครับ

ราคานี้ถือว่าโอเคหรือเปล่าครับ?
ถามอีกครับ ถ้าคิดแยกออกมาตกชิ้นละเท่าไหร่ครับ?
ถามเพิ่มครับ ราคามุ้งลวดตามขนาดหน้าต่าง+ประตู ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ?

กว้าง x สูง (cm.)

ประตูบานสไลด์ใหญ่2บาน
275 x 250

หน้าต่างบานสไลด์เล็ก 8 บาน
120 x 100

หน้าต่างบานสไลด์ใหญ่ 6 บาน
240 x 100

ใครพอมีร้านแนะนำที่เคยใช้บริการ แล้วบริการดีมีบ้างไหมครับ แถวๆ พุทธมณฑลสาย2

จากคุณ : The Cancer
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 55 23:24:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com