Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแนะนำเครื่องดับเพลิงแต่ละประเภท ที่ควรมีติดบ้านไว้ครับ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นผมขอออกตัวก่อนนะครับ ว่ามีความรู้จากการที่เป็นตัวแทนจำหน่าย ไม่ถึงกับเชิงลึกอะไรมากมาย แต่การที่นำข้อมูลมาแชร์ให้เพื่อนสมาชิกในครั้งนี้ไม่มีวัตถุประสงค์มาขายสินค้าให้เพื่อนสมาชิก และไม่ขอบอกราคาสินค้าทั้งสิ้น และไม่รับจำหน่ายให้เพื่อนสมาชิกที่ติดต่อมาด้วย ให้เพื่อนสมาชิกไปหาซื้อกันเอง ตามห้างสรรพสินค้าใกล้บ้านละกันนะครับ ถูกใจยี่ห้อใหน ราคาใหน ก็เชิญเลิกได้เลยครับ แต่อย่าเอาแบบถูกๆนะครับ ทรัพย์สินในบ้านคุณมีมูลค่ามากกว่า เครื่องดับเพลิงมาก

ผมว่าในแต่ละบ้านควรมีไว้นะครับ อย่าไปเสียดายเงินเพียงไม่กี่พันบาท อย่างน้อยก็ควรมี 1 เครื่องไว้ในบ้านของท่าน และอยู่ใกล้กับจุดที่หยิบใช้ง่ายที่สุดนะครับ

และขอให้ข้อมูลนี้เป็นประโยชน์ต่อเพื่อสมาชิกไม่มากก็น้อยนะครับ

จากคุณ : Sunyawat
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 55 17:48:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com