Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาเรื่อง ทีวีครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้อยากได้ ทีวีใหม่ เนื่องจาก ที่ใช้อยู่ที่บ้านยังเป็ฯจอนูน อยู่เลย ครับผม
ตอนนี้ เท่าที่ดู แล้วลังเล ระหว่าง LED กับ plasma
การใช้งาน ดูหนัก HD จาก Computer เป็นหลักครับ
อยากได้ ประมาณ 42 ราคา ไม่เกิน ต่ำกว่า 20000 ครับ
ตอนแรกก็ลังเลว่าจะไปเอา plasma 50 นิัว ดีรึเปล่า ในราคาที่พอๆ กับ LED
รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ปล. ทีวีในห้องนอนห้องคุมแสงได้

ขอบคุณครับ

จากคุณ : kumai11
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 17:08:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com