Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำเรื่อง มู่ลี่-ม่านพับ-ม่าน ติดต่อทีมงาน

รบกวนอยากขอคำแนะนำพี่ๆน้องๆจากห้องนี้หน่อยนะค๊าา คือจะติดตั้งอะไรดีที่หน้าต่างห้องนอนระหว่าง มู่ลี่ไม้-ม่านพับ-ม่าน

เนื่องจากห้องนอนเป็นห้องทำงานด้วยเหมือนกันค่ะ มีแดดส่องตั้งแต่เช้าถึงช่วงเย็นตลอด แดดส่องเข้ามามาก สาดเข้าหน้าจอคอมจนมีเงาสะท้อน อยากรู้ว่าจะใช้อะไรกันแดดลอดได้ดีเยี่ยมดีค่ะ

จะติดม่าน   คนก็ทักเรื่องทำความสะอาด ซัก และควรใช้ผ้าแบบไหนดี
จะติดมู่ลี่ไม้ เอะ แอบคิดในใจว่ามันดูสวยจริงหรือเปล่า (เชยมั้ยแอบคิดเอง) กันแดดลอดได้ดีจริงมั้ย
จะติดม่านพับ โอ้วว ไม่มีความรู้เลยค่ะ

รบกวนช่วยให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

จากคุณ : Live_Love_LoL
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 55 22:00:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com