Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอทราบขั้นตอนในการเริ่มต้นกู้เงินเอามาสร้างบ้านบนที่ดินตัวเองด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

คือ ตั้งแต่กู้เงิน แจ้งเทศบาล ออกแบบ อะไรทำนองนี้ครับ คือ เรียงขั้นตอนการเริ่มต้นกระบวนการยังไงครับ คือ จะได้ไม่ข้ามขั้นตอน มันจะเสียเวลาครับ คือ ประมาณว่า ต้องออกแบบก่อน หรือ ขอ statement หรือ ..... ครับ
อีกอย่างตอนนี้ ธนาคารไหน น่ากู้สุดครับ อยากกู้สัก 1.5 ล้านครับ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 55 10:59:35

จากคุณ : Kapoaw
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 55 10:58:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com