Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะกู้เงินสร้างอพาร์ทเมนต์ ขอท่านๆช่วยชี้แนะด้วย ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เราเป็นคนหนึ่งที่เบื่องานประจำ(ระบบราชการ) อยากมีธุรกิจเป็นของตัวเองบ้าง เลยคิดอยากทำหอพัก เรามีที่ดินเป็นของตนเองค่ะ เนื้อที่ก็ประมาณ 2 ไร่ต่างจังหวัดแต่เป็นเขตในเมืองนะค่ะ โซนนั้นมีอพาร์ทเมนต์ 2-3 แห่งค่ะ แหล่งนั้นมีแต่พวกคนทำงานเช่าเป็นหลักค่ะ  เราจึงอยากสอบถามท่านๆทั้งหลายว่าเรามีที่ดินจำนวน 2 ไร่ มีเงินเก็บ 2 แสนกว่า เราอยากให้แฟนกู้ค่ะ(เพราะอาชีพแฟนมั่นคงกว่าเรา)มีภาระผ่อนบัตรเครดิตนิดหน่อยประมาณ 5 พัน - 7 พันบาท/เดือน อยากให้ช่วยแนะนำขั้นตอนการกู้เงินเพื่อลงทุนสร้างอพาร์ทเมนต์ทีค่ะ ที่คิดไว้อยากกู้ 3 ล้านค่ะพอจะผ่านไหมค่ะ

จากคุณ : K.Panisa
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 55 12:53:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com