Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าสมัคร platinum ได้ดู HD ตลอดชีพนี่คือทุกช่องที่ true มีทั้งตอนนี้และในอนาคตด้วยใช่มั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

หรืิอเค้าหมกเม็ดดู HD ช่องไหนได้บ้างครับ เน้นดู HD จะเอามาดูกะ plasma ชัดๆ เห็นมีบอกแพ็คเกจตามสั่งเพิ่มอีก มีhd1 และ hd2 เดือนละ 390 และ 290 . นี่มันยังไงกันแน่อ่ะครับ งงกับโบรชัวร์เค้า ตกลงดู hd ได้กี่ช่องกันแน่ ผมเน้นดูบอลพรีเมียลีค. อังกฤษช่องเดียว. อยากดูระบบ hd ต้องเสียเงินเพิ่มหรือ. Platinum ดูได้อยู่แล้วครับ. ขอบคุณครับ

จากคุณ : towel
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 55 22:18:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com