Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอไอเดียแต่งห้องพักเล็กๆค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือแฟนอยุ่กับเพื่อนตอนนี้จะย้ายออกมาอยู่คนเดียว เราก็เลยอยากแต่วห้องใ้ห้สวย
ก็วางแผน คิดจำนวนเงินไว้แล้วจะซื้ออะไีรบ้าง แต่ไม่ละเอียดมาก เพราะต้องรอดูก่อน ว่าจะได้ห้องขนาดไหน ดูไว้ 2 ห้องค่ะ จะย้ายสิ้นเดือนนี้ เลยอยากจะขอรูปใครที่อยู่ห้องเช่าเล็กๆแบบห้องเดียวอ่ะคะ่ อยากดูว่าจัดวางของกันยังไง
คือตอนนี้จัดสันที่ตรงระเบียงไม่ถูกค่ะ จะวางยังไง มุมไหนเป็นห้องครัว วิ้งล้างจาน ราวตากผ้าจะวางยังไงดี ขอรบกวนสมาชิกแบ่งรูปหรือแนะนำนิดนึงนะค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : Kisshoneyz
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 55 00:55:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com