Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จอคอมคุ้มๆ ทนๆ 19-21นิ้ว ใช้ยี่ห้อไหนดีครับ งบไม่เกิน4พัน+- 500 แจกGiveแทนคำขอบคุณ ติดต่อทีมงาน

Dell (7 คน)
  Samsung (7 คน)
  LG (4 คน)
  Benq (0 คน)
  G view (0 คน)
  อื่นๆ (1 คน)

36.84%
  Dell (7 คน)
 36.84%
  Samsung (7 คน)
 21.05%
  LG (4 คน)
 0.00%
  Benq (0 คน)
 0.00%
  G view (0 คน)
 5.26%
  อื่นๆ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 19 คน

ไม่เอายี่ห้อACERนะครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ (ให้คุณแม่ผมเล่นFacebookเล่นinternetแค่นี้เองครับ)

จากคุณ : Narak-Man
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 15:43:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com