Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กล้องวงจรปิดPana VS AVTECHยี่ห้อไหนดีครับ? ติดต่อทีมงาน

ข้อเทียบเป็นอย่างๆนะครับ
Pana ญี่ปุ่น

AVTECH ไต้หวัน

Panaที่ร้านไม่มีถ้าจะเอาต้องสั่งกล้องตัวละ8000ไที่ร้านไม่ค่อยได้ทำประกันไม่ได้ถาม

AVTECH 2000-3000 ประกัน2ปีที่ร้านถนัดทำบ่อย

อยากได้ชัดๆช่างบอก500lineอะไรนี่ล่ะ งง สรุปผมควรจะเอายี่ห้อไหนดีปกติผมก็เล่นของญี่ปุ่นอย่างเดียวเลย

แต่เรื่องนี้ถอดใจครับแพงไปมากๆแต่ถ้ามันทนก็ยอมรับได้ครับ ช่วยบอกข้อดีข้อเสียหน่อยครับ

ชั่งใจไม่ถูก ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 55 15:38:43

จากคุณ : ข้าวต้มหมูใส่กุ้งแห้ง
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 55 15:38:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com