Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อ่างอาบน้ำเล็กๆ แบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหนมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมพักคอนโด ที่ layout ของห้องพัก (รวมถึงห้องนอน) ถูกกำหนดไว้เรียบร้อยแล้ว ขนาดห้องน้ำปัจจุบัน มีอ่างล้างหน้า โถสุขภัณฑ์ แล้วก็มุมอาบน้ำ (แบบยืน shower อย่างเดียว) ส่วนตัวชอบแช่น้ำบ่อย พอดีนึกขึ้นได้ว่าตอนไปญี่ปุ่น โรงแรมที่พักเกือบทุกที่ มีอ่างน้ำเล็กๆแบบนั่งแช่ได้คนเดียว (คล้ายๆ รูปที่แนบครับ credit รูป จาก google) พอจะสามารถหาซื้อแบบนี้ได้ในไทยมั้ยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Beauty Suicide
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 55 21:47:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com