Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำหน่อยค่ะ พลาสม่า หรือแอลอีดี ทีวีดีคะ เพื่อนๆใช้แบรนด์ไหนกันบ้าง ติดต่อทีมงาน

รบกวนเพื่อนในห้องช่วยแชร์ความเห็นเรื่อง  plasma  tv,  led  tv  แบบไหนน่าใช้ว่า  แบรนด์ไหนดีคะ
อีกอย่างค่ะ  เรื่องแว่นดูสามมิติที่มากับทีวี  เห็รว่ามีทั้งแบบที่ต้องชาร์จแบตกับไม่ชาร์จ
แบบไหนใช้ดีคะ
อีกเรื่องคืออินเตอเนตทีวี  พวกที่ wifi    built  in  กับแบบไม่ built  in   และความคมชัดเวลาดูน่ะค่ะ สัญญาณชัดแค่ไหนคะ เวลาเข้าดูโดยใช้สัญญาณจากอินเตอเนต
กำลังอยู่ระหว่างตัดสินใจน่ะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ต้นตา
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 55 19:10:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com