Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คิดการใหญ่ โต๊ะก้อต้องหญ่ายยยยยยย ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อกระทู้ ผมอุปโลกน์ ขึ้นมาเอง น่ะครับ คือ ไม่ได้ถือเคล็ดถือรางอะไรหรอก ผมแค่อยากได้โต๊ะทำงานใหม่ใหญ่กว่าเดิมแค่นั้นเองครับ
ตามภาพ คือ โต๊ะทำงานผมมันเล็กมาก (โปรดมองข้ามความรกไปนะ เรากำลังสนใจเรื่องขนาดโต๊ะกันอยู่ครับอย่าหลงประเด็น)  
ไปเดินดูตามร้านเฟอร์   ก้อได้แต่ส่ายหัว ไม่ใช่แบบไม่ถูกใจ หรือขนาดไม่ได้นะ ........ ไม่มีตังค์ครับ โต๊ะใหญ่ๆ ขนาด ประมาณ 2 เมตร ราคามันก้อนะ สยอง!!! อย่ากระนั้นเลย ทำเองเลยดีกว่า

จากคุณ : Aidarin
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 55 21:24:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com