Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตาอบฝัง เตาไฟฟ้า Hood ยี่ห้อ Franke ดีไหมคะ ติดต่อทีมงาน

มีใครใช้อยู่บ้างไหมคะ

กำลังจะซื้อทั้งเตาอบฝัง ไมโครเวฟ Hood เตาไฟฟ้า ยี่ห้อFranke นี้น่ะค่ะ
เขาจัดลดราคาครบรอบ 100 ปี หมดเขตพรุ่งนี้
ราคาโดยรวมแล้วดีกว่า Smeg กับ Teka น่ะค่ะ

อยากทราบว่า ใช้ดีไหมคะ ศูนย์บริการเป็นอย่างไรบ้าง เวลาหาข้อมูลจำกัดเหลือเกิน

ขอบคุณทุกท่านค่ะ

จากคุณ : Muff&Kate
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 55 09:08:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com