Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยซื้อ เฟอร์นิเจอร์ Out Let มาใช้บ้างไหม (ที่เป็นเกรดB ของSB) ติดต่อทีมงาน

ทางพนักงานแจ้งว่าเป็นสินค้ามีตำหนิ ท่านใดเคยซื้อใช้ว่าคุณภาพสมราคาไหม และโชฟารูปตัวแอล หนัง PU  อายุใช้งานได้กี่ปีค่ะ (ราคาลดแล้วอยู่ที่ 9700 บาท และตู้โชว์วางทีวีลดแล้วเหลือ 6700 บาท มีค่าขนส่ง อีก 500 บาท แต่ไม่เห็นbrand มันติดอยู่ทีสินค้าเลย สงสัยว่าราคานี้ OK. ไหม หรือซื้อแบบไม่ต้องมียี่ห้อก็ได้ คุณภาพพอกัน
และมีร้านเฟอร์นิเจอร์ราคากลางๆ แนะนำไหมค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : MRT@RYU
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 11:00:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com