Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทำครัว งบ5หมื่น พอเป็นไปได้ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีอยากทำครัวบิ้วอินครับ โดยมีความต้องการดังนี้
1.ขนาดความกว้างประมาณ 2-2.5 m
2.เป็นครัวแห้ง ไม่ได้ใช้เตาตรงนี้ ครัวนี้จะใช้เฉพาะเตรียมวัตถุดิบ หรืออุ่นMicrowave และเตาอบเท่านั้นครับ ไม่ต้องมีเครื่องดูดควัน
3.บิ้วซิ้งขนาดไม่ใหญ่มาก ใช้ล้างมือหรือล้างแก้วเล็กๆน้อย ไม่ใช้ล้างจานครับ
4.อยากได้ Top ที่กันน้ำ และไม่ค่อยเป็นรอยง่าย เพราะต้องใช้หั่นผัก สับหมู ฯลฯ  อาจจะเป็น อะคลิลิก หรือ แกรนิต
5.มีลิ้นชักเก็บจาน มีตู้เก็บของติดผนังด้วยครับ

ในงบ 5 หมื่น หรือต่ำกว่านี้เป็นไปได้ไหมครับ อยากประหยัดให้มากที่สุด แค่คุณภาพก็ต้องโอเคด้วยครับ

และก็ช่วยชี้เป้าร้านที่จะสั่งทำด้วยครับ หรือทำใน Index , SB , Homepro ดีครับ

ถ้ายังไงมีร้านแนะนำพร้อมเบอร์ติดต่อ ก็ส่งเข้าเมล์ wirawithun@gmail.com ได้ครับ ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

จากคุณ : dusitmon123
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 20:44:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com