Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมกำลังจะติดกล้องวงจรปิดที่หอครับขอคำแนะนำด้วยครับ [ย้ายจาก : ที่พักอาศัย] ติดต่อทีมงาน

ผมมีช่าง ที่จะมาติดแล้วมาจาก คลองถม ครับ ผมจะติด 8 จุด ทางช่างได้แนะนำ กล่องรับของ avtech 796 ราคา 11500บาท กล้อง avtech 139 ตัวละ 1800 สาย Rc6 300เมตร 1500 สายไฟ 3ม้วน 1250 ค่าแรง 6000 บาท ครับ

ผมคำนวนมาแล้วมันเกินงบผมไปอะครับ น่าจะ37000

ผมอยากจะคุมงบให้ได้ ประมาน 27000 ครับ ไม่ ทราบว่าพอจะมีรุ่นอื่นแนะนำได้เปล่า ครับ ที่จะอยู่ในงบนี้ครับ ช่วยลงรายระเอียนรุ่นบวก ราคาด้วยนะครับ

จากคุณ : Tudeskie
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 20:52:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com