Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เลื่อยวงเดือน hitachi กับ makita แนะนำยี่ห้อไหนครับ ติดต่อทีมงาน

พอดี ชอบงานช่างครับ ประดิษฐ์ไปเรื่อยเปื่อย
วันนี้ไปถอยเลื่อยจิ๊กซอว์ ของ ฮิตาชิมาครับ สามพันบาท รุ่น cj90cst
และ ลูกหมู ของฮิตาชิเช่นกัน รุ่น g10ss กำลังรอสินค้า 990 บาท
ที่สำคัญ เลื่อยวงเดือน ไม่แน่ใจ ระหว่าง maktec กับ hitachi หรือ AEG ดีครับ เป็นขนาด 7" ราคาพอไหวครับ สูงกว่านี้ ไม่ไหวครับ ต่ำกว่านี้ก็เสียว อันตรายครับ สองพันปลาย ๆ พอสู้ครับ พรุ่งนี้จะไปเอแล้ว แนะนำด้วยนะครับ

***แก้ไขครับ maktec ครับ ไม่ใช่ makita

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 55 22:11:40

จากคุณ : กมรเต็ง
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 55 22:10:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com