Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตู้เย็น TOSHIBA Twist หรือ Curve live ดีครับ จะซื้อเข้าหอ+เลือกสีให้ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

TOSHIBA Twist (3 คน)
  TOSHIBA Curve Live (2 คน)

60.00%
  TOSHIBA Twist (3 คน)
 40.00%
  TOSHIBA Curve Live (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 5 คน

คำถามแรก

คือจะซื้อเข้าหอขนาด 5 -5.5 คิวครับ ไม่ทราบว่าจะเลือกรุ่นไหนดีครับ ตัว Twist ก็เพิ่งออกมาใหม่ ก็น่าสน ... Curve ก็รุ่นเก่าแต่ก็นิยมอยู่ ++ วันนี้เดินดูไปก็Twistค่าไฟต่อหน่วยน้อยกว่าเป็น10หน่วย ราคาก็แพงกว่า 500-600 บาท

จะเลือกรุ่นไหนดีครับ?

------------------

คำถามสุดท้าย

ห้องผมผ้าปูเตียง ตู้ เก้าอี้ จะสีเขียวกับส้มสดๆค่อนข้างเยอะ / ม่านกับผ้าห่มจะสีน้ำตาลเข้ม/ ผนังสีขาว จะเลือกสีอะไรมาเติมดีครับ?
ปล.ตู้เย็นตั้งใกล้ผ้าม่านนะครับ

ขอบคุณครับ :)

จากคุณ : ข้าวต้มนิโคติน
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 55 19:41:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com