Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ bookshelf ~* จัดการกองหนังสือให้เป็นระเบียบกันเถอะค่ะ (: ติดต่อทีมงาน

จริงๆ กระทู้นี้ก้ำกึ่ง หมวดตกแต่ง กับ หมวด DIY แฮะ ~
เพราะบางส่วนก็เป็นงานที่สามารถประกอบเองได้ค่ะ
แต่เอาเป็นว่า ภาพรวมก็คือ ตกแต่งบ้านละกันนะคะ (:

.
ถึงชั้นวางหนังสือจะเป็นมุมเล็กๆภายในบ้าน แต่ก็ไม่ควรมองข้ามนะคะ
มายเลยเอาไอเดียของชั้นเก็บหนังสือมาฝากค่ะ (:
มีหลายสไตล์ .. ซึ่งบางแบบก็มีขายในไทยด้วยนะคะ ^.^

- จะแบ่งเป็น 3 ส่วนนะคะ คือ
แบบปกติ แบบสร้างสรรค์ และแบบประยุกต์ค่ะ (:

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 55 15:03:43

จากคุณ : Msmitch
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 55 14:34:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com