Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อแอร์มิตซูรุ่น INVERTERดีมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีคราวที่แล้วมาหาข้อมูลหลายความเห็นก็บอกแอร์มิตซูดีก็เลยเอามิตซูหมดเลย5ตัวเป็นรุ่นธรรมดาอ่ะครับ
Mr.Silim MS-SGH 13 VC 12521.02 BTUรุ่นECONOอ่ะครับ

มีความเห็นนึงเค้าบอกเป็นรุ่นลดต้นทุนใช้พลาสติกบางก็เลยอยากกระจายความเสี่ยงใช้รุ่น INVERTERดูบ้างให้พี่สาวน้องสาว
(นอนห้องเดียวกัน)ใช้เพื่อประโยชน์สุขของคนจำนวนมาก

ส่วนผมนอนคนเดียวใช้แอร์ไม่บ่อยก็ตัวถูกไปครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ย. 55 13:32:29

จากคุณ : ข้าวต้มหมูใส่กุ้งแห้ง
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 55 13:29:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com