Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปุ๊กฝังคอนกรีตมีแบบที่ ใช้สกรูขันเข้าไปไหมครับ ไปซื้อมาเจอแต่แบบนี้ (มีรูป) ติดต่อทีมงาน

ซื้อเฟอร์ของอีเกียมาครับ ต้องมาประกอบเอง

เป็นชั้นแขวนผนัง ตัวปุ๊กแขวนเขาไม่ได้ให้มา เพราะบอกว่าแต่ละคนเขาไปแขวนผนังไม่เหมือนกัน

ผมจะเอาไปแขวนในครัวครับ เป็นผนังคอนกรีตปูกระเบื้อง

ไปซื้อปุ๊กมา ก็มีแต่แบบนี้ ตามรูป ซึ่งทำเสร็จแล้ว หัวไส้น๊อตแหลมๆมันจะโผล่ครับ

อยากได้แบบปุ๊กกับผนังคอนกรีตที่รับ นน. ได้มากหน่อย

แต่เป็นแบบสกรูหมุนเข้าไป แบบที่ใช้ไขควงหมุนเข้าไป  มีไหมครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 55 09:26:41

จากคุณ : Shearer
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 55 09:24:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com