Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือก TV หน่อยครับ แบบไหนดี LED หรือ Plasma ติดต่อทีมงาน

LED TV (11 คน)
  Plasma TV (14 คน)

44.00%
  LED TV (11 คน)
 56.00%
  Plasma TV (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 25 คน

สวัสดีครับ จะซื้อทีวีใหม่ ให้พ่อครับ มอง Samsung ไว้ครับ เพราะเห็นชัดดี

1 เปิดติดต่อกันเป็นเวลานาน 8-12 ชั่วโมงต่อวันครับ
2 ใช้ดูฟรีทีวี ผ่านเคเบิล และดูหนังพวก VCD และ DVD บ้างในวันเสาร์และอาทิตย์
3 จะเอาไว้ในห้องรับแขก ปรกติแล้วเวลาดูทีวี จะปิดม่านครับ แสงในห้องจึงไม่มาก
4 ลูกอยากได้เทคโนโลยีใหม่ หรือ Smart TV อาจจะมีขอเล่นบ้างนิดๆหน่อยๆครับ

ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ เลือกไม่ถูกจริงๆ

จากคุณ : narah_phuri1
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 01:58:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com