Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอช่วยพิจราณา และ ความเห็นจากทุกๆท่านครับ __/\__ [ย้ายจาก : ที่พักอาศัย] ติดต่อทีมงาน

ดิบเถื่อนเยอะๆ ทั้งห้อง พื้นผนังดิบหมด สายไฟเห็นท่อไม่มีฟ้า ดิบไปเลย (0 คน)
  ดิบเฉพาะผนังพื้น (4 คน)
  ดิบบางส่วน โดยเฉพาะพวก เฟอร์ ผนัง (1 คน)
  ดิบส่วนพื้น เฟอร์ (5 คน)
  ดิบไม่ดิบผสมกันพอมั้ง (9 คน)
  ดิบนิดๆ ซ่อนดิบๆ น่าค้นหา (1 คน)

0.00%
  ดิบเถื่อนเยอะๆ ทั้งห้อง พื้นผนังดิบหมด สายไฟเห็นท่อไม่มีฟ้า ดิบไปเลย (0 คน)
 20.00%
  ดิบเฉพาะผนังพื้น (4 คน)
 5.00%
  ดิบบางส่วน โดยเฉพาะพวก เฟอร์ ผนัง (1 คน)
 25.00%
  ดิบส่วนพื้น เฟอร์ (5 คน)
 45.00%
  ดิบไม่ดิบผสมกันพอมั้ง (9 คน)
 5.00%
  ดิบนิดๆ ซ่อนดิบๆ น่าค้นหา (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

คือจะสร้างที่พักรายวัน ทีนี้ ส่วนตัวผมชอบปูนดิบ แต่ไม่แน่ใจว่า ท่านอื่นๆ จะรู้สึกชอบด้วยไหม  ที่สำคัญ ดิบขนาดไหนจึงสวย กลัวจะดิบไปติสเยอะไป

อีกอย่าง ผ้าเพดาน ไม่ว่าพื่อนๆ ชอบแบบไหนกันครับ แบบ ยุบลง หรือ นูนขึ้น กันมากกว่าครับ

ขอบคุณ สำหรับ เจ้าของรูปทุกๆ ท่านนะครับ
ขอบคุณ สำหรับผู้โหวตทุกท่าน ผมกลับมาจะแจกกิฟ ให้ทุกคนครับ
ขอบคุณ มากๆ อีกครั้งครับ

จากคุณ : Jeonathan
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 12:29:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com