Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องราคาค่าสร้างอพาร์ทเม้นต์คะ โดนตีราคามา 13 ล้าน ติดต่อทีมงาน

พื้นที่ ประมาณ 500 ตารางเมตร สร้าง ห้าชั้นค่ะ (ชั้นล่างหนึ่ง ชั้นบนขึ้นไปอีก 4 ชั้น) ห้องพักชั้นล่ะ 10 ห้องค่ะ ไม่มีลิฟท์ ไม่มีที่จอดรถใต้ดิน
โดนตีราคามา 13 ล้าน ไม่รวมเฟอร์ฯ นี้แพงไปมั้ยคะ คือเราว่ามันแพงไปอ่ะค่ะ =_='

คือเลยอยากจะขอคำแนะนำด้วยน่ะค่ะ  ว่าราคาที่สมเหตุสมผลนี้ควรอยู่ที่เท่าไรเหรอคะ? เห็นว่าตีราคาประมาณตารางเมตรล่ะ 8-10k ???

จากคุณ : ปืนติดพิษ
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 55 11:49:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com