Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถไฟฟ้าสายไหนที่ได้รับการยืนยันว่าจะสร้างแน่ๆครับ(มีรูป) จะนำไปประกอบการตัดสินใจซื้อบ้านครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ  ผมกำลังเลือกซื้อบ้านอยู่ครับ  คิดว่าจะผ่อนหลายปีอยู่
ก็อยากให้ต่อไปในอนาคตมีรถไฟฟ้าผ่านมาใกล้ๆบ้างครับ

ผมเข้าไปดูภาพในนี้มาครับ  ไฟล์ใหญ่ ก็เลยต้องโพสเป็นลิงค์มานะครับ

เลยอยากทราบว่า จะทราบได้อย่างไร ว่าสายไหนได้รับการยืนยันว่าจะสร้างจริงน่ะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ไฟล์ภาพใหญ่ ตามนี้เลยครับ

http://nwaiphot.files.wordpress.com/2010/06/system_map_of_bangkok_rail_transit_network.jpg

จากคุณ : filmz_factor
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 00:08:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com