Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากให้ช่วยแต่งคอนโด บนพื้นที่ 21 ตรม. งบ 55,000 บาท ครับ [ย้ายจาก : ตกแต่ง-จัดสวน] ติดต่อทีมงาน

พอดีไปจองคอนโดไว้ที่ชลบุรี ถ้าซื้อเฟอร์กับทางโครงการแบบลอยตัว ราคา 55,000 บาท ถ้าบิ้วอิน ก็แสนหน่อยๆ ใจก็คิดว่าเอาลอยตัวก็พอ แล้วก็เลยมาคิดอีกว่า ถ้าเอา 55,000 มาทำเอง จะทำอะไรได้บ้าง เพราะของโครงการราคานี้เค้าไม่รวมเครื่องใช้ไไฟฟ้านะครับ เผื่อซื้อของมาลงเอง แล้วเงินเหลือจะได้เอาไปซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้า เลยลองมาสอบถามดูครับ ใครมีไอเดีย หรือนักออกแบบท่านไหน อยากอนุเคราะห์ ผมก็ยินดีรับทุกความเห็นครับ

คอนเซ็ปการแต่งห้องนะครับ "ประหยัดสุด ประโยชน์สูง" มาช่วยกันครับ

http://www.lpn.co.th/condominium/index.php/lumpini/sampleroom/LT-CS
ห้องตัวอย่างครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 55 21:09:19

จากคุณ : ยิ้มแล้วรวย
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 55 20:57:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com