Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม เรืองไปเครมเครื่องใช้ไฟฟ้า หรือบริการหลังการขายอ่ะครับ ติดต่อทีมงาน

สอบถาม เรืองไปเครมเครื่องใช้ไฟฟ้า หรือบริการหลังการขายอ่ะครับ

เวลาเสีย มีใครเคยไปเครมบ้างครับ มียี่ห้อไหนบริการหลังการขายดี
เครมง่าย ระยะเวลานานไหมอ่ะครับ (ขอถาแบบโดยรวมนะครับ tv เครื่องดูดฝุ่น เครื่องซักผ้า ตู้เย็น แอร์ อะไรอย่างเงี้ย) อ่ะครับ

พวก sony samsung LG sharp Hitashi

ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยตอบคำถามนะครับ ผมอยากรู้ว่าที่ไหนเครมยาก เครมนาน อะไหล่หายากอะไรประมาณเนี้ยอ่ะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นจากใจจริงครบ

จากคุณ : มาแล้วยังดีกว่ามาช้า โย่ว โย่ว
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 55 22:53:35 A:110.49.226.41 X: TicketID:263927

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com