Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อะไหล่ปั้มน้ำฟูจิก้า หาซื้อได้ที่ไหนครับ ติดต่อทีมงาน

มันจะเป็นสายท่อเล็กๆ ดำๆ ตามภาพอ่ะครับ มันแตก และซึมออกมา ไม่ทราบว่าผมจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ แล้วหาตามร้านปั้มน้ำทั่วไปได้หรือเปล่า เพราะมันดูเหมือนเป็นท่อเล็กๆ ธรรมดาๆ เองน่ะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล. ฝากถามด้วยครับ ว่ามันเอาไว้ทำอะไรไอท่อนี้ ไม่น่าจะใช่ท่อน้ำหลัก เพราะไม่เห็นยี่ห้ออื่นมีเลยครับ ขอไว้ประดับความรู้

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 55 18:09:11

จากคุณ : เชาว์เชาว์
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 18:08:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com