Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###### เอาการตกแต่งผนัง มาให้ดูค่ะ ##### ติดต่อทีมงาน

เห็นวันก่อนมีกระทู้เกี่ยวกับลายพาร์ทิชั่นมาให้ดู  ก็พอดีมีแคทตาล้อกในมือเล่มนึง   พอดีที่บ้านทำบิ้วท์อินอยู่น่ะค่ะ

เราไม่มีข้อมูลอะไรเลยนะคะ  ว่าทำยังไง  ที่ไหน  ราคาเท่าไหร่     เพราะเราไม่ได้ทำ  เลยไม่ทราบข้อมูล  เพียงแต่เห็นว่าสวยดีเลยเอามาแบ่งปันค่ะ

เพิ่มเติมนะคะ    ถ้าเพื่อนๆ  ท่านใดมีความรู้   ก็สามารถให้ข้อมูลได้ตามสบายเลยนะคะ   เผื่อเพื่อนๆท่านไหนต้องการข้อมูลเพิ่มเติม

ปล.เราเอากล้องถ่ายในหนังสือมาอาจจะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะคะ  พอดีสแกนเนอร์ไม่ได้ต่อเครื่องนี้ไว้น่ะค่ะ  ต้องขออภัยด้วย

--------------------------

อันนี้เป็นผนังตกแต่งลายฉลุ (Grill panel)  ลองค้นในกูเกิ้ลละกันกันนะคะ  เราก็เพิ่งรู้เมื่อกี้เหมือนกัน

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 55 08:53:05

แก้ไขเมื่อ 30 ต.ค. 55 11:57:55

จากคุณ : เจ๊ เชพบ๊ะ
เขียนเมื่อ : วันออกพรรษา 55 11:52:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com