Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามราคาจ้างปรับปรุงบ้านของโฮมโปรครับ ติดต่อทีมงาน

จ้างโฮมโปรมาประเมินปรับปรุงบ้านที่ซื้อต่อเค้ามา แต่ยังติดใจบางราคาครับผู้รู้ช่วยตอบหน่อยว่าราคากลางเท่าไร แยกรายการดังนี้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
1.รื้อฝ้าเพดานพร้อมติดตั้งฝ้าฉาบเรียบ+ทาสี+ปูฉนวน ตร.ม.ละ 700 บ.
2.งานปูกระเบื้อง ตร.ม.ละ 300 บ.
3.รื้อปาเก้ สกัดหน้าลาย ปรับระดับ ฉาบพื้น ปูกระเบื้อง ตร.ม.ละ 900 บ.
4.ยกพื้น 10 ซ.ม. ตร.ม.ละ 700 บ.
5.รื้อสายไฟของเดิม ห้องนอนละ 1000-1500 บ. โถงชั้นล่าง 2000 บ.
6.เดินสายไฟ 4 sqm พร้อมเบรคเกอร์แอร์ จุดละ 3500 บ.

จากคุณ : runchu
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 55 23:17:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com