Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้องการซื้อบ้านต่อจากแม่ ครับ มีข้อสอบถามครับ ติดต่อทีมงาน

ผมสามารถซื้อได้ไหม โดยตอนนี้ผมทำงาน เป็นลูกจ้างชั่วคราว หน่วยงานราชการ มีเงินเดือน 11980 บาท ทำมา2 ปีแล้วครับ คิดว่าจะกู้ยาวๆเลยครับ ตอนนี้ผมอายุ25 ปี โดยกู้ไม่เต็มราคาประเมินนะครับ จะกู้ 1 ล้านบาท ผมเทียบจากราคาประเมินบ้านข้างๆครับ ที่ทำการซื้อขายกัน แบงค์จะปล่อยให้ผมถึงล้านไหมครับ อ้อ ลืมบอกไปว่า บ้านไม่ได้ติดธนาคารนะครับ

จากคุณ : Aircondition
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 55 19:40:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com