Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปมาแล้ว บ้านและสวนแฟร์ เก็บบรรยากาศมาฝากครับ :) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ แอบซุ่มอ่านบอร์ดอยู่เงียบๆ ได้ซักพัก เพราะช่วงนี้ศึกษาเรื่องบ้านอยู่
วันนี้ขอออกมาทักทายเพื่อนๆหน่อยนะครับ ^ ^;

วันนี้ 3 พย. ผมมาเที่ยวงาน บ้านและสวน 2012 ที่ เมืองทอง
ปกติผมไม่ได้เดินงานหรือใส่ใจเรื่องบ้านสวนอะไรหรอก
แต่เนื่องจากผมเพิ่งซื้อที่ดินไป และตอนนี้ก็วางแผนการจะต้องสร้างบ้าน

เอาไงดีล่ะ ยิ่งไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับ home design construction
อะไรแบบนี้ซะด้วยสิ...

โอเค กระทู้นี้ผมจะเขียนอะไรที่ผมสนใจและดูมาแล้วกัน ประมาณว่าภาพบรรยากาศทั่วไป
ถ้าใครหวังจะเห็นอะไรที่เป็นไฮไลท์ของงานหรืออะไรก็ตามที่ผมไม่ได้กล่าวถึง
ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ก่อนนะครับ

ผมเป็นคนกำลังจะสร้างบ้านมือใหม่ ที่แอบมาศึกษาดูวัสดุต่างๆ แนวทางแต่งสวน และบลาๆๆๆ ^ ^;

จากคุณ : KithXII
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 55 01:34:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com