Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อมาทำไมเนี่ย ติดต่อทีมงาน

ผมอยู่คอนโดคนเดียวส่วนใหญ่จะได้อยู่เฉพาะเสาร์-อาทิตย์ นัดมาเจอกับแฟนที่คอนโดเพราะทำงานคนละที่กันครับ วันธรรมดามักต้องไปตจว.บ่อยๆ เวลาแต่งห้องก็เลยแต่งเอาแบบเผื่อเหลือ ดีกว่าขาด เพราะทำงานเหนื่อยแล้วเวลาพักก็อยากสบายเต็มที่ครับ

วันนี้พ่อมาเยี่ยมที่คอนโด (เป็นลูกที่ดีเนอะ ให้พ่อมาเยี่ยม 55) พอมาถึงนั่งพักสักแปป พ่อก็เดินเข้าครัวเปิดตู้เย็นดูหาของกิน ถึงกับตกใจถามว่า "ซื้อมาทำไมเนี่ย" ก็ตอบเสียงจ๋อยๆไปว่า "ก็อยากได้นิ"

ดูสภาพตู้เย็น ข้างนอกกับข้างในดีกว่า แล้วจะตกใจเหมือนพ่อผม 55

ปล.ซื้อมาได้ปีกว่าแล้วครับ ไม่ใช่เพิ่งซื้อเมื่อวานนะ อิอิ

/แก้คำผิด

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ย. 55 23:10:48

จากคุณ : zenario
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 23:08:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com