CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอความเห็นเกี่ยวกับเรื่องไม้ปูพื้นลามิเนต

กำลังตัดสินใจว่า จะปูพื้นห้องด้วยไม้ปูพื้นลามิเนต ดีหรือไม่น่ะค่ะ
    เท่าที่ดูมา มีทั้งนำเข้าจากเยอรมัน และ มาเลเซีย

อยากทราบว่า มีความแตกต่างกันในเรื่องของ ความทนทาน
    การบำรุงรักษา และอื่นๆ อย่างไรคะ ?

รบกวนถามประสบการณ์ของเพื่อนๆ ที่ใช้ไม้ปูพื้นชนิดนี้ด้วยค่ะ
    นอกจากความสวยงามแล้ว มีปัจจัยอะไรอีกที่ทำให้เลือกใช้แทนวัสดุปูพื้นชนิดอื่นๆ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบของทุกท่านค่ะ

wink

จากคุณ : กิ่งกันเกรา - [ 26 ส.ค. 47 15:16:59 ]