CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เครื่องเล่น CD ถูก ๆ นี่เสีย.. ซ่อมไม่คุ้มใช่ไหมครับ

ของผมเป็นยี่ห้อแฟนตาเซียครับ ตอนนี้มันเริ่มเจ๊งแล้วมั้ง ใส่แผ่น แล้วมันขึ้น no disc คิด ๆ อยู่ว่าถ้าเอาไปซ่อมมันจะเป็นพันหรือเปล่า ถ้าราคาขนาดนั้นจริง ๆ ผมทิ้งเครื่องนี้แล้วซื้อใหม่ดีกว่า ถ้าจะคุ้มกว่า ทุกท่านคิดว่ายังไงกันบ้างครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : พันท้ายนรสิงห์ - [ 2 ก.ย. 47 15:49:22 ]