CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยผมออกแบบโต๊ะทำงาน/อ่านหนังสือหน่อยครับ (มีรูปที่คิดไว้มาปรึกษาครับ)

สวัสดีครับ ปรกติผมอ่านกระทู้อย่างเดียว วันนี้มีเรื่องปรึกษาครับ

คือจะทำโต๊ะอ่านหนังสือ นั่งทำงานซักตัว
    เก้าอี้คงไปหาซื้อเอาแบบนั่งสบายๆ หน่อย
    ส่วนโต๊ะก็จ้างเค้าทำ

ตามรูปนะครับ คือจะมีตู้ลิ้นชัก แต่เตี้ยกว่าโต๊ะ
    เป็นช่องพอสอดสแกนเนอร์ไว้ได้ (หนาประมาณ 5-6 นิ้ว)
    เลยคิดขาโต๊ะแบบไม่มีคานยึดช่วงกลางหรือล่างเลย
    แต่ยึดกันเป็นกรอบด้านบน (ในรูปขวานะครับ)
    จะแข็งแรงดีไหม หรือจะมีวิธีอื่นครับ

ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณครับ

จากคุณ : อะโนนิมัส - [ 22 ก.ย. 47 17:09:21 ]