CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากได้ไม้สีอ่อนทำระเบียงควรใช้ไม้อะไรดีครับ

ระเบียงที่มีอยู่ตอนนี้เป็นพื้นปูกระเบื้องและราวระเบียงเป็นเหล็ก จะปูพื้นไม้ทับลงไปและกรุราวระเบียงเป็นไม้ด้วยมีร้านระแนงให้ไม้เลื้อยอีก แต่อยากได้ไม้สีอ่อนแบบสีเผือกอ่ะครับแต่ไม่อยากเป็นไม้สนนะครับตาไม้มันเยอะผมไม่ค่อยชอบ หรือถ้าเป็นพวกคอนกรีตผสมไฟเบอร์(พวกคอนวูด)จะดีและสวยไหมครับ

จากคุณ : บูน - [ 24 ก.ย. 47 09:17:22 A:61.90.86.190 X: TicketID:004718 ]