CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ฟันธงด้วยครับเครื่องฟอกอาการไหนคุ้มเงินที่สุด

อยากได้เครื่องฟอกอากาศนะครับแพ้อากาศที่มีฝุนเยอะๆครับ
    ใช้ในพื้นที่ 26 ตร.ม.นะครับ
    แนะนำด้วยว่ายี่ห้ออะไรที่ ประสิทธิภาพเทียบกับราคาคุ้มสุด และไม่ต้องเปลี่ยนไส้กรองบ่อยๆ(ค่าดูแลน้อย)
    เห็นเพื่อนแนะนำของแอมเวย์ดีที่สุดครับ แต่ผมเห็นว่าแพงมากเลยครับ ไม่รู้ดีจริงไหมถ้าดีจริงก็จะยอมกัดฟันซื้อ ราคาตั้ง 37000 บาทน่ะ เพื่อนมันมาสาธิตให้ดูก็รู้สึกดีครับ(แต่แพงมากๆไม่รู้เพื่อนมันได้ค่าส่วนแบ่งของแอมเวย์เยอะด้วยหรือเปล่า)และเห็นแผ่นกรองกลิ่นที่เป็นถ่านอยู่ชั้นที่ 2 ไม่รู้เวลาใช้เนี่ยมันจะมีละอองถ่านหลุดมาด้วยไหม
    เพื่อนมันก็บอกว่าไม่มีละอองถ่านคาร์บอนออกมาหรอก สินค้าของแอมเวย์ดีทุกอย่างๆเลย(ไม่ค่อยอยากเชื่อ)
    แต่ไม่รู้ของยี่ห้ออื่นๆดีกว่าไหม
    ผู้เคยใช้ของแอมเวย์และของยี่ห้ออื่นๆขอคำแนะนำด้วยครับ
    ไม่ทราบมีใครเคยเทียบของแอมเวย์กับยี่ห้ออื่นๆในท้องตลาดหรือยังครับเช่น ชาร์ปพลาสม่า หรือไดกิ้น เป็นไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : supparerk2520 - [ 6 ต.ค. 47 15:30:29 ]