CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เพิ่มซื้อชุดโฮมเธียเตอร์ของ Marantz มาน่ะครับ ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

คือผมซื้อ ชุดโฮมเธียเตอร์ของ Marantz มาน่ะครับมีดังนี้ AVR SR 4400, Center M 4200, LR M 6300, SLR M 4300, Sub 250 SW ทั้งหมดนี้เป็นของ Marantz น่ะครับ แต่ยังไม่ได้ซื้อสายลำโพงหลังน่ะครับ คืออยากจะถามว่า สายลำโพงหลังเนี่ย ถ้าผมซื้อเป็นสายทองเส้นใสๆ ที่เมตรล่ะประมาณ 20 บาทเนี่ย มาต่อ SLR M 4300 กับ AVR SR 4400 ความยาวของสายแต่ละเส้นประมาณ 20 เมตรน่ะครับ ไม่ทราบว่าไอ้ AVR SR 4400 ของผมเนี่ยมันจะไหวมั้ยน่ะครับ คือผมมีความจำเป็นจะต้องเดินสายอ้อมน่ะครับ แต่ถ้าไม่ไหวคงต้องคิดหาวิธีอื่นน่ะครับ รบกวนตอบด่วนเลยน่ะครับ เพราะกะว่าจะไปซื้อสายวันเสาร์นี้ที่บ้านหม้อน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : seaken - [ 14 ต.ค. 47 19:54:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป