CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถ้าไม่อยากปูกระเบื้อง แต่ปูปาเก้/ลามิเนตต่างๆก็แพงแถมไม่ทน...เลือกอะไรดีค่ะ

เราไม่ชอบกระเบื้องตรงที่มีร่องยาแนว แล้วมันจะดำ
    แต่ถ้าปาเก้ก็มีสิทธิ์ดดนปลวกกิน มีปัญหาต้องขัดใหม่อีก
    ลามิเนต แพง แถมอายุการใช้งานไม่นานเท่าที่ควร
    แล้วที่นี้เราจะเอาอะรไดีค่ะ ใครพอแนะนำเราได้บ้าง
    ...ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ((อยากหลับตา)) - [ 21 ต.ค. 47 14:57:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป